Tufafi mai zafi ko bugu, bugu na T-shirt saƙa, alamar ruwa ko bugu na diyya

Lokacin aikawa: Maris 28-2022

Kayayyakin da tsarin tufafi a kasuwa sun bambanta, kuma farashin kayan kayan tufafi tare da hanyoyin samarwa daban-daban kuma sun bambanta. Lokacin da aka keɓance T-shirt ɗin da aka saka, mutane da yawa suna magance matsalolin ko tufafin suna da zafi mai zafi ko bugu, alamar ruwa ko bugu.
Shin ya fi kyau a yi baƙin ƙarfe ko buga tufafi
Buga shi ne a buga samfurin kai tsaye a kan zane, yayin da zafi mai zafi shine a fara buga samfurin a kan fim ko takarda, sannan a zafi kuma a danna da mai zafi don canza shi zuwa zane. Za a iya samar da bugu ne kawai bayan an aika da zane ga masana'anta, kuma idan dai an sami ɗan kuskure a cikin samarwa, za a cire rigar, farashin sufuri kuma yana da yawa, kuma bai dace da samar da nisa da sufuri ba. sarrafawa. Za'a iya samar da hatimin zafi mai nisa, tare da ƙimar wucewa 100%, yawan aiki da ake buƙata, sarrafawa mai dacewa da kewayon amfani.
Zaɓi alamar ruwa ko bugu na biya don buga T-shirt saƙa
Kowannensu yana da nasa abũbuwan amfãni da rashin amfani, amma sakamakon diyya bugu bayan wanka ya fi watermark.
bambanta:
1. Watermark shine slurry na ruwa, bakin ciki sosai, bugu na biya yana manne, kauri sosai.
2. Za a jagoranci alamar ruwa a gefen baya na masana'anta ta hanyar masana'anta, kuma bugu na biya gabaɗaya ba zai shiga masana'anta ba.
3. Alamar ruwa tana jin taushi kuma bugu na biya yana jin wahala.
4. Alamar ruwa tana da sauƙin bushewa bayan wankewa, kuma bugu na diyya ba shi da sauƙi ga bushewa bayan wankewa.
5. Buga diyya tare da ƙarancin inganci yana da sauƙin fashe.
Yadda ake ninka dogon hannun riga saƙaƙan T-shirts
Ajiye tufafin a wuri mai lebur, gado ko kujera, wanda ya fi dacewa don aiki. Bari bayan T-shirt ɗin da aka saƙa ya fuskanci sama. Sa'an nan kuma ninka kafadar rabin T-shirt ɗin da aka saƙa a ciki sannan a ninka hannun hannun baya don yin daidai da ɓangaren da aka naɗe a baya, wanda za'a iya daidaita shi kadan. Ninka ɗayan gefen tufafin a cikin hanya ɗaya, sa'an nan kuma ninka shi a cikin rabi daga tsakiya, kuma a ƙarshe juya tufafin.
Sauran hanyoyin
Da farko, yakamata ku sanya tufafinku a kwance akan gado, amma duka masu kyau da marasa kyau na iya zama yo ~ sannan ku sanya sashin ƙasa sama kamar yadda aka nuna a cikin adadi. Ninka sashin hannun riga da kyau cikin rabi, sannan a mayar da shi a kan tufafin, sa'an nan kuma juya tufafin a sama da kuma cika dukkan sassan waje a ciki. Wannan hanya tana da sararin samaniya. Yana da ajiyar sarari sosai don saka shi a cikin tufafi. Ya dace da 'yan mata da yawa tufafi. Idan suna tafiya, yana da matukar tanadin sarari don ninka shi cikin akwati.