Yadda za a yi lokacin da wuyan T-shirt da aka saka ya zama ya fi girma? Hanyoyi uku don taimaka maka warware shi

Lokacin aikawa: Afrilu-11-2022

Yawancin T-shirts masu saƙa suna sawa a rayuwa. Menene idan wuyan T-shirts ɗin da aka saka ya zama ya fi girma? Hakanan kuna iya duba tare da Xiaobian kan mafita ga faɗaɗa wuyan T-shirts ɗin saƙa!
Menene idan wuyan T-shirt ɗin da aka saka ya zama ya fi girma
Hanya 1
① Da farko, yi amfani da allura da zare don saka ƙwanƙolin da aka faɗaɗa kuma a ɗaure shi don karɓar girman da ya dace na abin wuya.
② Guga wuyan wuya akai-akai da ƙarfe. Gabaɗaya, ana iya dawo da shi muddin bai yi tsanani ba kuma ana maimaita shi sau da yawa~
③ Cire zaren daga ɗinki, in ba haka ba zai zama mara ƙarfi kuma ba zai dace ba ~
Idan an kwance wuyan T-shirt ɗin da aka saƙa, ba za a iya mayar da ita ba. Amma kuna iya sanya wuyan wuyan ɗan ƙarami kuma ba ma sako-sako ba ~
Hanyar 2
Abubuwan da ba za ku iya warwarewa da kanku ba, amma ku nemi taimako ga ƙwararru. Za ku iya zuwa shagon tela don ganin ko za ku iya taimakawa wajen gyara shi da kunkuntar abin wuya. Gabaɗaya, shagunan ɗinki na iya taimakawa canza abin wuya.
Hanyar 3
Wannan ya kamata ya zama hanya mai wayo don girgiza. Kuna iya daidaita rigar a ciki. Kwancen wuyan wuyansa yana nuna kadan. Rigar ba za ta ji kunya ba kuma ta zama na zamani. A gaskiya ma, idan kuna son bude shi kadan, kuma ana iya ɗaukar shi a matsayin tufafi tare da nau'i biyu, wanda yake da kyau.
Yadda za a guje wa wuyan wuyansa yana girma
Zaɓin T-shirts ɗin da aka saka
A gaskiya ma, a lokacin da sayen, ba za ka iya makantar bi talakawa m auduga yadudduka. Kuna iya zaɓar wasu yadudduka waɗanda ba su da sauƙin lalacewa. Ko da yake farashin na iya zama ɗan sama kaɗan, kawai saboda ba su da sauƙi na lalacewa, rayuwar sabis ɗin su ya fi tsayi fiye da na T-shirts na auduga na yau da kullun ~
Tsaftace T-shirts da aka saka
A gaskiya ma, T-shirts ɗin da aka saƙa an fi wanke su da hannu, kuma kada a shafa kwala da ƙarfi. Idan tabon da ke jikin kwala ba shi da sauƙi don tsaftacewa, za ku iya jiƙa shi na ɗan lokaci, sannan ku shafa shi a hankali, kuma tabon zai ɓace ~ in da gaske ba ku son wanke hannu, za ku iya saya kusa da kusa. jakar wanki mai dacewa, saka T-shirt ɗin da aka saka a ciki, sannan a saka a cikin injin wanki don tsaftacewa, wanda zai iya tsawaita rayuwar T-shirts ɗin da aka saka. Ko kuma a yi amfani da igiyar roba don ɗaure abin wuya sannan a saka a cikin injin wanki don tsaftacewa, wanda kuma yana da tasiri.
Bushewar T-shirts ɗin da aka saka
Kar a taɓa bushewa kai tsaye. Kuna iya amfani da shiryayye don matsa layin kafada a bangarorin biyu don bushewa, ko ninka shi cikin rabi akan rataye tufafi don bushewa. Ta wannan hanyar, rana busasshiyar T-shirt ba ta da sauƙin lalacewa ~
Yadda ake adana T-shirts ɗin da aka saka ba tare da wrinkling ba
Ninka riguna a cikin rabi a kwance kuma saka su a cikin aljihun tebur.
Kariya don tsaftacewa:
Wanke T-shirts ɗin da aka saka auduga zalla gabaɗaya zai gyaɗa, ko da wanke hannu, wanke hannu zai ragu. Hanyar da zan yi ita ce in rataya shi a kan rataye bayan an wanke shi, sannan a rataya rataye da tufafi a daidai tsayin da ya dace, wanda galibi ya dace da tsayi lokacin da aka daga hannun mutane. Ta wannan hanyar, zan iya shimfiɗa tufafin, kula da jan hankali a gaban da bayan, da girgiza da ɗan ƙarfi lokacin ja. Tufafin auduga zalla da aka busasshe ta haka suna da lebur sosai. Gwada shi!