Yadda ake daidaita suwat ɗin kore mai haske (wane suturar launi ce ta fi dacewa)

Lokacin aikawa: Yuli-20-2022

Ya kamata kowa da kowa a rayuwa ya ji labarin sa tufafi da yawa, don haka kun fahimci rigar kore mai haske? Yau da kowa da kowa don fahimtar shi, daidai yadda za a dace da suturar kore mai haske, kuma wane launi mai launi ya fi dacewa? Ku tafi tare ku koya.

Yadda za a dace da rigar kore mai haske

Akwai hanyoyi da yawa don dacewa da suturar kore mai haske, za ku iya dacewa da super short skirt, rabin siket, faffadan wando na kafa, jeans da sauransu. Alal misali, mai haske mai launin kore mai haske tare da siket na Jafananci tweed, ya dubi mai kuzari da matashi. Bugu da kari swetter mai haske koren haske yana da ƙarancin haske, ba kyalli ba mai ɗaukar ido ba, na talakawa kuma na iya ɗaukar kore.

Yadda ake daidaita suwat ɗin kore mai haske (wane suturar launi ce ta fi dacewa)

Wane launi mai launi ya fi dacewa

1, Sweat na ruwa blue

Kodayake blue blue yana da zurfi sosai, amma kuma saboda wannan, zai fi karfi a fagen daidaitawa. Ku zo da nasu balagagge fashion fara'a, kamar zurfin blue tawada, nan take karya da hunturu ciki da m ji. Ana iya daidaita shi tare da koren soja mai wahala da launi mai dumi tare. Kuma salon da aka tsara ta hanyar daidaitawa daban-daban zai bambanta. Bugu da ƙari, kyawun abin lura shine cewa launi yayi ƙoƙarin zaɓar wasu launi mai duhu, don haka tasirin zai zama mafi na halitta.

2. Suwaita rawaya

Yellow launi ne na musamman, amma kuma yana da matukar wahala a sarrafa launi, saboda kadan bai dace da kalmomin ba, zai sa hotonku ya ragu sosai. Amma akasin haka, idan dai kun sanya shi da kyau zai yi kyau fiye da kowa.

Yellow a wasu lokuta, a zahiri an lullube shi da launin fata, musamman fararen fata mata, rigar rawaya ba wai kawai ta sa ku zama matashi ba, har ma yana taimaka muku datsa cikakken hoto. Saboda haka, ana ba da shawarar cewa matan da suka san yadda ake daidaitawa za su iya zaɓar wannan rigar rawaya don dacewa.

3. Bakar riga

Launin baƙar fata shine dindindin a cikin duniyar fashion. Sabili da haka, kyakkyawa na iya fatan zabar suturar baƙar fata kai tsaye. Lokacin da yanayi yayi sanyi, kawai kuna buƙatar samun ƙarin riguna da jaket a waje.

Yadda ake daidaita suwat ɗin kore mai haske (wane suturar launi ce ta fi dacewa)

Sweater mai launi daban-daban

1, launi mai ƙarfi tare da: yana nufin daidaita launi biyu masu nisa, kamar: rawaya da ruwan hoda, ja da koren lemun tsami, wannan wasan launi yana da ƙarfi.

2, launi mai dacewa tare da: yana nufin launuka biyu masu gaba da juna tare da, kamar: ja da kore, kore da lemu, baƙar fata da fari, da sauransu. Baki da fari tare da shi ne ko da yaushe classic.

Yadda ake daidaita suwat ɗin kore mai haske (wane suturar launi ce ta fi dacewa)

Daidaita launi gama gari

A rayuwar yau da kullum, sau da yawa muna ganin baki, fari da launin toka tare da wasu launuka. Baƙar fata, fari da launin toka ba su da launi, don haka ko wane launi aka haɗa su da su, ba za a sami babbar matsala ba. Gabaɗaya magana, idan launi ɗaya da fari, zai yi haske; da baki da shi zai yi duhu. Don haka, ya kamata ku fara auna wane ɓangaren kayan da kuke ƙoƙarin haskakawa lokacin da launi ya dace da tufafinku. Kada ku sanya launi mai laushi, irin su: duhu launin ruwan kasa, duhu purple da baki tare da, wannan zai zama kuma baƙar fata ba da sakamakon "launi", don haka dukkanin suturar tufafi ba tare da mayar da hankali ba, da kuma aikin gaba ɗaya na tufafin zai duba. nauyi sosai, duhu mara launi.